Linux Mint 21.3 32/64 Bit (Sigar Rasha)

ikon Linux Mint

Mint tsarin aiki ne na kyauta gaba ɗaya, ko kuma rarrabawa bisa Linux kernel.

Bayanin OS

Tsarin ya dace don amfani akan kwamfutar gida. Anan muna samun kyakkyawan bayyanar da za'a iya daidaitawa da sassauƙa. Duk kayan aikin da ake buƙata don jin daɗin amfani da abun ciki kuma suna nan. Mun gamsu da mafi ƙasƙanci yiwuwar tsarin bukatun da cikakken 'yanci.

Linux Mint

Idan kuna son shigar da wannan tsarin aiki kusa da Microsoft Windows, bi ƙa'idodin mataki-mataki da aka haɗe a ƙasa!

Yadda za a kafa

Tsarin shigarwa na OS yana kama da wani abu kamar haka:

  1. Da farko muna zazzage hoton da ya dace daga sashin zazzagewa kuma muna amfani da ɗayan shirye-shiryen kyauta, misali Aetbootin, rubuta shi zuwa boot drive.
  2. Bayan haka, kuna buƙatar sake kunna kwamfutar kuma ku fara daga faifan faifan da muka ƙirƙira. A kan tebur, danna gunkin ƙaddamar da shigarwa na Mint.
  3. Bari mu matsa zuwa shimfidar faifai kuma zaɓi zaɓi na amfani da tsarin aiki guda biyu. A zahiri, idan kuna son kiyaye Microsoft Windows. Bayan haka, kawai ku jira tsari don kammala.

Shigar da Linux Mint

Yadda zaka yi amfani

Rarraba bisa tushen Linux kernel kyauta ne gaba ɗaya kuma yana ba da izini ga iyakar daidaitawa. Bayyanar duk abubuwan da ke cikin tsarin yana canzawa. Ana yin wannan a sauƙaƙe: mai amfani kawai yana buƙatar amfani da ɗayan shirye-shiryen jigogi ko zazzage samfurin daban.

OS Linux Mint

Abũbuwan amfãni da rashin amfani

Idan aka kwatanta da tsarin aiki na Microsoft, bari mu dubi ƙarfi da raunin wannan sigar Linux.

Sakamakon:

  • cikakke kyauta;
  • ƙananan bukatun tsarin;
  • yiwuwar gyare-gyare;
  • rashin ƙwayoyin cuta.

Fursunoni:

  • babban adadin shirye-shiryen da muke amfani da su akan Windows ba sa aiki a ƙarƙashin Linux;
  • karamin adadin wasanni.

Saukewa

Yin amfani da maɓallin da aka makala a ƙasa, zaku iya saukar da sabon sigar tsarin aiki da aka ambata a cikin labarin gaba ɗaya kyauta.

Harshe: Русский
Kunnawa: free
Developer: Clément Lefebvre, Vincent Vermeulen, Oscar799
Dandali: Windows XP, 7, 8, 10, 11

Linux Mint 21.3 32/64 Bit

Shin kuna son labarin? Don rabawa tare da abokai:
Shirye-shiryen don PC akan Windows