TinyTake 5.2.26 (babu alamar ruwa)

Ikon TinyTake

TinyTake aikace-aikace ne mai aiki wanda zamu iya yin rikodin abubuwan da ke cikin allon kwamfuta da shi ko ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta.

Bayanin shirin

Shirin yana da kyan gani mai kyau, amma yana da lahani biyu. Da fari dai, babu harshen Rashanci. Na biyu, ko da bayan kunna fasalin da aka biya, muna ci gaba da ganin tallace-tallace a wasu wurare.

Kagani

Idan rikici ya faru a ɓangaren riga-kafi, kawai je zuwa saitunan tsaro kuma kashe tsaro na ɗan lokaci.

Yadda za a kafa

Mun matsa zuwa sashe na gaba na umarnin kuma muyi amfani da takamaiman misali don duba tsarin shigarwa daidai:

  1. Mun juya zuwa sashin zazzagewa, inda muke zazzage ma'ajin tare da fayil ɗin da za a iya aiwatarwa. Na gaba za mu gudanar da kwashe kayan.
  2. A mataki na farko, ya isa ya yarda da yarjejeniyar lasisi. Za mu ci gaba zuwa mataki na gaba ta danna maɓallin sarrafawa mai lakabi "Shigar".
  3. Za a fara shigarwa. Muna haƙuri jira don kammala aikin.

Ana shigar da TinyTake

Yadda zaka yi amfani

Don yin rikodin allon kwamfuta, za mu iya zaɓar ɗaya daga cikin hanyoyin aiki da yawa:

  • kama wani yanki;
  • ɗaukar taga daban;
  • Cikakken rikodin allo;
  • yin rikodin bidiyo daga kyamarar gidan yanar gizo;
  • aiki tare da hotuna da ke ƙunshe a kan allo;
  • Maida bidiyo zuwa rayarwa ta GIF.

Yin aiki tare da TinyTake

Abũbuwan amfãni da rashin amfani

Tabbas za mu kalli duka ƙarfi da raunin software don yin rikodin bidiyo daga allon PC.

Sakamakon:

  • mai kunnawa ya haɗa da;
  • zaɓuɓɓuka masu yawa don aiki tare da bidiyo da hotunan kariyar kwamfuta;
  • Sauƙin amfani.

Fursunoni:

  • Babu sigar Rasha.

Saukewa

Yin amfani da hanyar haɗin kai tsaye da ke ƙasa zaku iya saukar da sabuwar sigar software.

Harshe: Turanci
Kunnawa: Maimaita kaya
Developer: MangoApps
Dandali: Windows XP, 7, 8, 10, 11

TinyTake 5.2.26

Shin kuna son labarin? Don rabawa tare da abokai:
Shirye-shiryen don PC akan Windows